ดูบอลสด
บ้านผลบอล
วันที่ 03 พฤษภาคม 2567
05:30
82
อกัวเดอ มาราบา
เซาเปาโล
บราซิล คัพ
บราซิล คัพ
06:30
48
CRB แม็คซิโอ
ซิเอร่า
บราซิล คัพ
บราซิล คัพ
07:00
18
ซาน อันโตนิโอ
Vargas Torres
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์บี
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์บี
07:10
9
ราซิ่ง คลับ
Talleres Remedios
อาร์เจนติน่า คัพ
อาร์เจนติน่า คัพ
07:30
โกยาส
คุยอาบา
บราซิล คัพ
บราซิล คัพ
07:30
พัลไมรัส
โบตาโฟโก้ SP
บราซิล คัพ
บราซิล คัพ
08:00
เนกาซ่า
กัวเรตาโร่
เม็กซิโก พรีเมียร่า
เม็กซิโก พรีเมียร่า
10:15
ปาชูก้า
พูมาส ยูนัม
เม็กซิโก พรีเมียร่า
เม็กซิโก พรีเมียร่า
11:00
ไกนาเร โตโตริ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
11:10
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เอฮิเมะ
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
คราโร นูมาซู
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
กิระวันสึ คิตะคิวชู
โยโกฮามา SCC
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
กรุลล่า โมริโอกะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
นารา คลับ
อิมาบาริ
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
FC เรียวเคียว
คามาทามาเร่ ซานูกิ
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
ซะงะมิฮะระ
โอซาก้า เอฟซี
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
คาเตอเลอร์ โตยามา
มิยาซากิ
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ
J ลีก D.3
J ลีก D.3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
12:00
โยโกฮาม่า มารินอส
จูบิโล อิวาตะ
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
12:00
ฟูจิเอดะ MYFC
เธสปา คูซัทสึ
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โออิตะ ตรินิต้า
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โทชิกิ SC
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
เวกัลตา เซนได
รีโนฟา ยามากูชิ
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
วี-วาเรน นากาซากิ
เบลาบลิทซ์ อากิตะ
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
คอนซาโดล ซัปโปโร
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
13:00
เอฟซี โตเกียว
เกียวโต ซังงะ
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลมาเร่
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
13:00
มาชิดา เซลเวีย
คาชิว่า เรย์โซล
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
13:00
สากัน โตสู
โตเกียวเวอร์ดี้
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
13:00
อินชอน โคเรียล
โปชอน FC
เกาหลี D3
เกาหลี D3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
14:00
นากาโน่ ปาร์เซโร่
FC กิฟู
J ลีก D.3
J ลีก D.3
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
กัมบะ โอซาก้า
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อูราวะ เรด
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
14:00
Iwaki
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
14:00
Yeoju Sejong
ฮวาซอง FC
เกาหลี D3
เกาหลี D3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
กัวลา ลัมเปอร์
โฮกัง ยูไนเต็ด
กระชับมิตรสโมสร
กระชับมิตรสโมสร
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
กย็องจู KHNP
Siheung City
เกาหลี D3
เกาหลี D3
15:00
CSM อเล็กซานเดรีย
สโคลาร์เรซิต้า
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
ปิเอตรา นีมท์
ยูนิเรีย เดจ
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
SCM ปีเตสติ
ดัมบราวิต้า
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
ลูเซียฟารุล โอราเดีย
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
CSM Slatina
โปรเกรซุล
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
15:00
Tunari
Steaua Bucuresti
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
16:00
ซาโปรอซย่า
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
ยูเครน ดิวิชั่น2
ยูเครน ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
16:30
แดนน็อค ธันเดอร์
เมลเบิร์น ไนท์
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โกเบ
เจแปน เจ-ลีก D1
เจแปน เจ-ลีก D1
17:00
UOR-5(U19)
Konopliev(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
รูบิน คาซาน(U19)
สปาร์ตัก มอสโก(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
FK Sochi(U19)
Baltika(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
ครีลย่า โซเวียตอฟ(U19)
Strogino(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(U19)
ครัสโนดาร์(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
เซนิต(U19)
โอเรนบูร์ก(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
เฟเคิล(U19)
FK อูราล(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
ไดนาโมมอสโก(U19)
Nizhny Novgorod(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
เทเลค กรอซนี่ย์(U19)
เชอร์ตาโนโว่(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
CSKA มอสโก(U19)
รอสตอฟ(U19)
รัสเซีย ทีมสำรอง
รัสเซีย ทีมสำรอง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
Ahrobiznes Romny
Livyi Bereh
ยูเครน ดิวิชั่น2
ยูเครน ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:00
Ulytau
อีกิบาสตัซ
Kazakhstan Division 1
Kazakhstan Division 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:30
อัลโตน่า เมจิค
ฮูม ซิตี้
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
17:30
ครีมิน ครีเม็นชุก
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
ยูเครน ดิวิชั่น2
ยูเครน ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
18:00
ฮองลินห์ ฮาตินห์
กวาง นัม
เวียมนาม D1
เวียมนาม D1
19:00
ซาบาห์
กูชิง
กระชับมิตรสโมสร
กระชับมิตรสโมสร
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
ตราด เอฟซี
ໄnεwรีເมีεร์aีn
ໄnεwรีເมีεร์aีn
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
19:00
Mykolaivka
คาร์พาตี้
ยูเครน ดิวิชั่น2
ยูเครน ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
Ironi Tiberias
บีไน เยฮูด้า
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
ฮาโปเอล เคอร์ยัต
ฮาโปเอล นาซาเรท
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
มัคคาบี้ จัฟฟา
ฮาโปเอล อัล-ฟาห์ม
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
ฮาโปเอล รามัตกาน
ฮาโปเอล อฟูล่า
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล แอคโค่
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
Ihud Bnei
ฮาโปเอล ซาบา
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
คาฟร์ กาซิม
เซ็คท์เซีย ซิโอน่า
Israel D2
Israel D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
BKMA เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
20:00
FK Biolog
Nart Cherkessk
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
อัมคาร์ เพิร์ม
ไดนาโม บรานัวล์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
Altay FK
Khan Tengri
Kazakhstan Division 1
Kazakhstan Division 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
20:00
FK Arys
Aktobe B
Kazakhstan Division 1
Kazakhstan Division 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
21:00
โปโลเนีย ไบตอม
แซนเดคจา
Poland D2
Poland D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
21:00
วิโตรุล เซลิมบาร์
กลอเรีย บูซัว
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
22:00
อัล อาห์ลี
อัล ฮุสเซน
จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:00
ไพรบราม
เบอโน่
เช็ก ลิกา 2
เช็ก ลิกา 2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:00
บานานต์ส
ชีรัค
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:00
อัล ทาวอน
อัล ฮิลาล
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
22:00
VPS วาซ่า
ลาห์ติ
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:00
ตอร์ปิโด มินส์ค
ตอร์ปิโด โซดิโน่
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
22:00
เดากวาฟิลส์
เจลกาว่า
Latvian League
Latvian League
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:30
ญี่ปุ่น(U23)
อุซเบกิสถาน(U23)
AFC U-23
AFC U-23
22:30
KTP ค็อตก้า
JaPS
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
22:30
ดานูบิโอ
แรมปรา จูเนียร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
22:30
ดูกลา บานส์ก้า
FK โคซิค
สโลวาเกีย ลิกา 1
สโลวาเกีย ลิกา 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
Al Khaldiya
อัล ริฟฟา
บาห์เรน พรีเมียร์
บาห์เรน พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
อิสท์ ริฟฟา
อัล ฮาล่า
บาห์เรน พรีเมียร์
บาห์เรน พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
ซิทรา
อัล ชับบับ
บาห์เรน พรีเมียร์
บาห์เรน พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
คราโคเวีย คราคอฟ
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
23:00
วิโซซิน่า จิคลาวา
วอร์นดอฟ
เช็ก ลิกา 2
เช็ก ลิกา 2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
โอปาว่า
ชรูดิม
เช็ก ลิกา 2
เช็ก ลิกา 2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
โกลนิค เลชน่า
ออดราออปอเล
โปแลนด์ ลิกา 1
โปแลนด์ ลิกา 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
นอมเม่
ทาร์ตู เจเคมัก
เอสโตเนียลีก
เอสโตเนียลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
อัล ซาเฮล
ยาร์มุค
คูเวต คัพ
คูเวต คัพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
เบอร์เกน
อัล ซาลิบิคัท
คูเวต คัพ
คูเวต คัพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
อัล คาดเซีย
อัล นาสเซอร์
คูเวต ลีก
คูเวต ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
FK Velez
Posusje
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
23:00
เซลเยซนิการ์
ทุซลา ซิตี้
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:00
เอล เอเตฮัด
บาลาดิเยท
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
23:00
ZED FC
เอล โมคาวลูน
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
23:10
SKU อัมเสตทเทน
FAC ทีมเฟอไวน์
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:10
ดอร์นบิร์น 1913
คัพเฟ่นเบิร์ก
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:10
ลีโอเบน
ซังค์ พอลเท่น
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:10
ไลเฟริ่ง
สตวร์มกราซ(Am)
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:10
Stripfing Weiden
ลาฟนิทซ์
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสฯ
เนิร์นแบร์ก
เยอรมัน D2
เยอรมัน D2
23:30
ฮัมบูร์ก
ซังค์ เพาลี
เยอรมัน D2
เยอรมัน D2
23:30
นาเอสเวด
บี 93 โคเปนเฮเกน
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
23:45
อัล-เวห์ด้า(UAE)
อัล ไอน์
ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ
ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
Kotwica Kolobrzeg
สโตมิล ออลช์ทึน
Poland D2
Poland D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
เชนสโตโควา
LKS ลอดซ์ B
Poland D2
Poland D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
ตูລูສ
มงต์เuลลิเยs์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
00:00
ซานตาคลารา
Belenenses
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
VfB ลูเบ็ค
ดุ๊ยส์บวร์ก
เยอรมันลีกา 3
เยอรมันลีกา 3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
ชาโตรูซ์
วิลเลฟรองเช
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
อันคารากูคู
อลันยาสปอร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00
เบซิคตัส
ริเซสปอร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00
บาเต้ โบริซอฟ
อิสล็อก มินส์ค
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
ฟารูล คอนสแตนต้า
เซปซี่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:00
AGF อาร์ฮุส
นอร์ดเจลแลนด์
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
00:00
เวนด์ซิสเซล
โคลดิ้ง
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:00
Saldus
ซูเปอร์โนวา
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
อาวรองเช่
น็องซี่
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
เอปินาล
โอร์แลงส์
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
Chasselay
นีมส์
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
เลอ ม็องส์
Cholet So
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
เรด สตาร์ 93
แวร์กซายส์
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
Sekhukhune
TS Galaxy
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
เบลลินโซนา
เนอชาแตล ซามักซ์
สวิตฯ ดิวิชั่น2
สวิตฯ ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
ชาฟฟ์เฮาเซ่น
สตาเด้ นยอนเนียส
สวิตฯ ดิวิชั่น2
สวิตฯ ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
โซโชซ์
ดิฌง
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
00:30
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย เวียนนา
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:45
อัล อคาบา
ชบับ อลอร์ดอน
จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
MTK ฮังกาเลี่ยน
ลีกา 1 ฮังการี
ลีกา 1 ฮังการี
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
อัลเมเร่ ซิตี้
ฮีเรนวีน
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
01:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
01:00
อoงเช่s์
ปัว FC
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
บาสเตีย
อาเมียงส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
บoร์nโดช์
อฌัnซิโo้ ACA
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
ก็อง
ลาวาล
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
เกรอน็อบล์
อูแอส กงการ์กโน่
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
เกววีลย์ อูแอส
Dunkerque
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
โรเดซ อเวรอน
อานซี
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
ทsัวส์
วาล็องเซียนส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00
NAC เบรด้า
เดน ฮาก
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
เดน บอสช์
เอ็มเมน
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
ดอร์เดรชท์
วิลเลม 2
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
เดอ กราฟสคัป
อูเทร็คท์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
FC ไอนด์โฮเฟ่น
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
MVV มาสทริสช์
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
พีเอสวี(Am)
FC ออสส์
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
โรด้า เจซี
คัมบูร์
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
01:00
เทลสตาร์
โกรนิงเก้น
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
วีวีวี เวนโล
อาแจกซ์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
ฮอลแลนด์ D2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
แอ๊บฮา
อัล อิติฮัด(KSA)
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
01:00
อัล อิตติฟาค
อัล เฟฮา
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:00
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
เพนาโรล
อูรุกวัย พรีเมียร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:15
บาเดน
เอฟซี ธูน
สวิตฯ ดิวิชั่น2
สวิตฯ ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:15
FC ซิยง
วิล 1900
สวิตฯ ดิวิชั่น2
สวิตฯ ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:15
วาดุซ
อารัว
สวิตฯ ดิวิชั่น2
สวิตฯ ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:30
บาร์นสลีย์
โบลตัน
ลีกวัน
ลีกวัน
01:30
รุช ซอร์ซอฟ
เลช พอซนาน
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:30
ป๊อดเบสคิดเซีย
อาร์ก้า กดิเนีย
โปแลนด์ ลิกา 1
โปแลนด์ ลิกา 1
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:30
บียาร์เรอัล B
เลบานเต้
ลาลีกา สเปน 2
ลาลีกา สเปน 2
01:30
กราเซอร์
แอดมิร่า
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
RB ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา เยอรมัน
บุนเดสลีกา เยอรมัน
01:30
ซรินจ์สคิ มอสตาร์
ซิโรกิ บริเจค
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
อายร์ ยูไนเต็ด
ดันเฟิร์มลิน
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
ดันดี ยูไนเต็ด
แพททริค ทริสเทล
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
อินเวอร์เนสส์
กรีน็อค มอร์ตัน
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
ควีนส์ ปาร์ค
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
เรธโรเวอร์ส
อาร์บรอท
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
โตริโน่
โบโลญญ่า
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
01:45
โบฮีเมี่ยนส์
แชมร็อค โรเวอร์ส
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
ดันดาล์ค
เชลบอร์น
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
กัลเวย์ ยูไนเต็ด
เดอร์รี่ ซิตี้
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
สลิโก โรเวอร์ส
วอเตอร์ฟอร์ด
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
เซนต์ แพตทริคส์
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
01:45
เวสเตอร์โล
แซงต์ ทรุยด็อง
เบลเยี่ยม โปรลีก
เบลเยี่ยม โปรลีก
02:00
ลูตัน ทาวน์
เอฟเวos์ตัu
wsีเมียs์ลีn
wsีเมียs์ลีn
02:00
เกตาเฟ่
แอธเลติก บิลเบา
ลาลีกา สเปน
ลาลีกา สเปน
02:00
a็oงส์
ลoริยoงต์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00
Martigues
มาริกนาเน่ จีเนค
ฝรั่งเศส ลีก3
ฝรั่งเศส ลีก3
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
02:15
โมไรเรนเซ่
วิเซล่า
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
02:30
ปาเลสติโน่
Copiapo
ชิลี พรีเมียร์ลีก
ชิลี พรีเมียร์ลีก
03:00
AD Tarma
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30
อัมเมเรียโน
กัวรานี อาซุนซิยง
ปารากวัย พรีเมียร์
ปารากวัย พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
05:00
เปซานดู(PA)
อาไว
บราซิล ซีรี่บี
บราซิล ซีรี่บี
06:00
ริชมอนด์ คิกเกอร์
Knoxville
USA NPSL
USA NPSL
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
06:00
เนกาซ่า(W)
เซนต์หลุยส์(W)
เม็กซิโก หญิง
เม็กซิโก หญิง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
06:00
พูอีบลา(W)
โตลูก้า(W)
เม็กซิโก หญิง
เม็กซิโก หญิง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
06:00
คอนอูมโบ ยูนิโด
ฮัวชิปาโต้
ชิลี พรีเมียร์ลีก
ชิลี พรีเมียร์ลีก
06:00
เนซิออนแนล มอนฯ
สปอร์ทติ้ง คลับ
อูรุกวัย พรีเมียร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
06:00
เซียนเซียโน่
เซซ่า วาลเลโย่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:30
กอริติบ้า
เรซิเฟ่
บราซิล ซีรี่บี
บราซิล ซีรี่บี
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
07:00
ริโอ คูร์โต้
CA บราวน์อโดรกู
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
07:00
อูเรนเซ่ เอสซี
เอล นาซิอองนาล
Ecuador Pilsener A
Ecuador Pilsener A
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
07:00
ลิเบอร์ตาด
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
ปารากวัย พรีเมียร์
ปารากวัย พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
07:00
นาซิอองนาล อซุนซิยง
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ปารากวัย พรีเมียร์
ปารากวัย พรีเมียร์
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
07:10
โคลอน
เอลมาโกล
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
08:00
Cavalry
Vancouver
Canadian League
Canadian League
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
08:06
อัตลาส(W)
ครูซ อซูล(W)
เม็กซิโก หญิง
เม็กซิโก หญิง
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
08:30
เอเลี่ยนซา ลิม่า
UTC กาฮามาร์ก้า
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที
09:30
Central Valley
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
USA NPSL
USA NPSL
กรุณารออัพเดท ลิ้งจะมาก่อนการแข่ง 15 นาที